ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 6440103107 | นางสาวบุญธิชา จันเทียะ | เคมี | 10 |
2 | 6440103109 | นางสาวปานทิพย์ ยินดีรัมย์ | เคมี | 10 |
3 | 6440103118 | นางสาวอทิยานันท์ ศิริโชติ | เคมี | 10 |
4 | 6440103122 | นางสาวอารียา เดิมไธสง | เคมี | 10 |
5 | 6440112101 | นางสาวกฤษติญา ทันนิการ | ศิลปศึกษา | 72 |
6 | 6440112103 | นางสาวจิราภา เกียรตินอก | ศิลปศึกษา | 10 |
7 | 6440112125 | นายวรกันต์ วรนาด | ศิลปศึกษา | 10 |
8 | 6440113109 | นางสาวธัญวรัตม์ เนือดกระโทก | การศึกษาพิเศษ | 10 |
9 | 6540110104 | นางสาวณัฐธชา เข็มอุทา | พลศึกษา | 10 |
10 | 6540110105 | นางสาวธิญาดา เปียนขุนทด | พลศึกษา | 10 |
11 | 6540110107 | นางสาวรัชนก กรุมสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
12 | 6540110109 | นางสาวสุมินตรา วงษ์โก | พลศึกษา | 10 |
13 | 6540110110 | นางสาวเหมือนฝัน คชรินทร์ | พลศึกษา | 10 |
14 | 6540110118 | นายธนวัฒน์ จันทร์ภิรมย์ | พลศึกษา | 10 |
15 | 6540110119 | นายธีรภัทร สุขโข | พลศึกษา | 10 |
16 | 6540110121 | นายปรเมษฐ์ ลุนบง | พลศึกษา | 10 |
17 | 6540110123 | นายภาวิต ประเสริฐสุข | พลศึกษา | 10 |
18 | 6540110128 | นายอนุชิต ศรีถาวร | พลศึกษา | 10 |
19 | 6540110203 | นางสาวณัฐชนันท์ ศรีดี | พลศึกษา | 10 |
20 | 6540110210 | นางสาวอัมรา เอสันเทียะ | พลศึกษา | 10 |
21 | 6540110211 | นายกฤษกร ศรีเตชะ | พลศึกษา | 10 |
22 | 6540110228 | นายอนุพงษ์ พลขันธ์ | พลศึกษา | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
23 | 6540303206 | นางสาวชนากานต์ ศรีมารักษ์ | จีน | 10 |
24 | 6540601108 | นางสาวณัฐธิดา ญาติกระโทก | นิเทศศิลป์ | 10 |
25 | 6540601117 | นางสาวศิวัชญา จารึกกลาง | นิเทศศิลป์ | 10 |
คณะวิทยาการจัดการ |
26 | 6540310111 | นางสาวปนัดดา จันทร์ศรี | การโรงแรม | 10 |
27 | 6540310119 | นางสาววรันดา ดอนผา | การโรงแรม | 10 |
28 | 6540701134 | นางสาวศิโรรัตน์ ไทยป้อม | การจัดการ | 10 |
29 | 6540701231 | นางสาววรกมล ยังดี | การจัดการ | 10 |
30 | 6541001128 | นายธีรพล แฝงสระ | นิเทศศาสตร์ | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
31 | 6540207303 | นางสาวณิชาภัทร บุญชื่น | วิทย์กีฬา | 10 |
32 | 6540207305 | นางสาวพนิดา จงจอหอ | วิทย์กีฬา | 10 |
33 | 6540207318 | นายณัฐวุฒิ สายเสมา | วิทย์กีฬา | 60 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
34 | 6541403101 | นางสาวกาญจนา กลองสูงเนิน | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
35 | 6541403102 | นางสาวกุลสินีรัตน์ หน่างกระโทก | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
36 | 6541403104 | นางสาวณัฐณิชา จอดนอก | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
37 | 6541403105 | นางสาวณัฐธิดา สว่างใหญ่ | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 72 |
38 | 6541403106 | นางสาวสมัญญา มังประโคน | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
39 | 6541403113 | นายธนวัช บัวประดิษฐ์ | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |