ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
1 | 6640301111 | นางสาวณัฏฐ์ชญา กล้าหาญ | ไทย | 10 |
2 | 6640301132 | นางสาวศุธิดา เหลืองสนิท | ไทย | 10 |
3 | 6640301134 | นางสาวสุมิตรา จากนอก | ไทย | 10 |
4 | 6640301142 | นายศุภณัฐ ทองอาจ | ไทย | 10 |
5 | 6640302101 | นางสาวกนกกร ใต้วารินทร์ | อังกฤษ | 10 |
6 | 6640302107 | นางสาวฑิฆัมพร ชาติบุรี | อังกฤษ | 10 |
7 | 6640302110 | นางสาวธนัญญา เจนศิริวงษ์ | อังกฤษ | 10 |
8 | 6640302115 | นางสาวปารียา รอดแก้ว | อังกฤษ | 10 |
9 | 6640302116 | นางสาวพรนภา พิมพ์อุบล | อังกฤษ | 10 |
10 | 6640302120 | นางสาวมัสธุรส เนินทอง | อังกฤษ | 10 |
11 | 6640302126 | นางสาวหนึ่งฤทัย พลดอน | อังกฤษ | 10 |
12 | 6640302133 | นายธนภัทร มุ่งทุ่งกลาง | อังกฤษ | 10 |
13 | 6640302214 | นางสาวปริยกร พรมลา | อังกฤษ | 10 |
14 | 6640302227 | นางสาวอมลรุจี ป้อมกลาง | อังกฤษ | 10 |
15 | 6640302228 | นางสาวอารียา รอดสวัสดิ์ | อังกฤษ | 10 |
16 | 6640302314 | นางสาวปวีณ์ธิดา หวังฝากกลาง | อังกฤษ | 10 |
17 | 6640303203 | นางสาวขวัญศิริ ศรีเจริญ | จีน | 10 |
18 | 6640303211 | นางสาวนันทกานต์ กระศิริ | จีน | 10 |
19 | 6640303212 | นางสาวนิธยาภรณ์ ทศราช | จีน | 10 |
20 | 6640303216 | นางสาวพัชรวดี สารีพันธ์ | จีน | 10 |
21 | 6640303232 | นางสาวอารดา ปลื้มจิตร | จีน | 10 |
22 | 6640303237 | นายภคนันท์ จันโท | จีน | 10 |
23 | 6640303302 | นางสาวกุสุมา วงษ์กลาง | จีน | 10 |
24 | 6640303303 | นางสาวจิดาภา นาสุวรรณวงศ์ | จีน | 10 |
25 | 6640303315 | นางสาวพลอยไพลิน หะดี | จีน | 10 |
26 | 6640303334 | นายเฉลิมเกียรติ แสนมั่น | จีน | 10 |
27 | 6640303337 | นายยุทธวีร์ ม่วงกระโทก | จีน | 10 |
28 | 6640304118 | นางสาวศศิกานต์ ขอพิมาย | พัฒนาสังคม | 10 |
29 | 6640306102 | นางสาวกานต์สินี มงกดกิ่ง | ญี่ปุ่น | 10 |
30 | 6640306104 | นางสาวจิราพร ทือเกาะ | ญี่ปุ่น | 10 |
31 | 6640306108 | นางสาวณัฐชยา สมดี | ญี่ปุ่น | 10 |
32 | 6640306109 | นางสาวณัฐอัปสร ชาตยธรรม | ญี่ปุ่น | 10 |
33 | 6640306117 | นางสาวพิริสา โพธิ์พฤกษ์ | ญี่ปุ่น | 10 |
34 | 6640306118 | นางสาวภัทรธิดา อีสา | ญี่ปุ่น | 10 |
35 | 6640306120 | นางสาวรสิตา เทศสันเทียะ | ญี่ปุ่น | 72 |
36 | 6640306124 | นางสาวศรุตยา นะอ่อน | ญี่ปุ่น | 10 |
37 | 6640306130 | นางสาวอารียา ถุงทรัพย์ | ญี่ปุ่น | 10 |
38 | 6640306136 | นายธนวัฒน์ ชื่นจัตุรัส | ญี่ปุ่น | 10 |
39 | 6640306138 | นายนิติธร มาตปราง | ญี่ปุ่น | 10 |
40 | 6640306140 | นายพสิษฐ์ สร้อยสิงห์ | ญี่ปุ่น | 72 |
41 | 6640306144 | นายราเชนทร์ อุ่นชิณ | ญี่ปุ่น | 10 |
42 | 6640306145 | นายวงศธร แววสระ | ญี่ปุ่น | 10 |
43 | 6641801102 | นางสาวจันทิมา ดีขุนทด | ร.บ. | 10 |
44 | 6641801107 | นางสาวณัฐฐินันท์ สมบัติกำไร | ร.บ. | 10 |
45 | 6641801109 | นางสาวธนวรรณ สารการ | ร.บ. | 10 |
46 | 6641801112 | นางสาวปณิษา อิ่มทะเล | ร.บ. | 10 |
47 | 6641801128 | นายเจษฎา ศรีบริบูรณ์ | ร.บ. | 10 |
48 | 6641801135 | นายพงศ์ศิริ โชติกลาง | ร.บ. | 10 |
49 | 6641801138 | นายสืบสกุล สัจจานุรักษ์ | ร.บ. | 10 |
50 | 6641801141 | นายอัมรินทร์ ผ่านชมภู | ร.บ. | 10 |
51 | 6641801232 | นายธันวรัตม์ แก้วพงัน | ร.บ. | 10 |
52 | 6641801240 | นายอภิสิทธิ์ สุวรรณโกมลชัย | ร.บ. | 10 |
53 | 6641801320 | นางสาวศศิวิมล สอนลี | ร.บ. | 10 |
54 | 6641801322 | นางสาวสุพรรณษา กลิ่นสุคนธ์ | ร.บ. | 10 |
55 | 6641801333 | นายปฐมพงษ์ สุดใจ | ร.บ. | 10 |
56 | 6641801340 | นายอรรถวัฒน์ จอดนอก | ร.บ. | 10 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
57 | 6641402110 | นายกฤษฎ์ ทรัพย์สุข | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
58 | 6641402116 | นายธนากร เตคำหันต์ | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
59 | 6641402117 | นายธีรนัย งามแสง | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
60 | 6641402127 | นายศุภวิชญ์ สุนทรสวัสดิ์ | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
61 | 6641403106 | นายกัญจ์ ไกรพนม | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
62 | 6641403109 | นายจิรศักดิ์ ยุวะ | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
63 | 6641403116 | นายธนกฤต แก้วพิมาย | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 72 |
64 | 6641403117 | นายธนภัทร เวียรศิลป์ | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
65 | 6641403118 | นายธนากร มะนะนัต | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
66 | 6641403120 | นายนที พลแสน | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
67 | 6641403122 | นายพงษ์ศักดิ์ วรรณไกร | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
68 | 6641403127 | นายวรฤทธิ์ ฤทธิ์น่วม | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
69 | 6641403128 | นายวาที แนบสันเทียะ | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
70 | 6641403129 | นายสุทธิชัย สุขสุทธิ์ | วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10 |
71 | 6681501101 | นางสาวกมลชนก หอมนิยม | สถาปัตยกรรม | 10 |
72 | 6681501102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดาทอง | สถาปัตยกรรม | 10 |
73 | 6681501103 | นางสาวกัญญารัตน์ ตรงกลาง | สถาปัตยกรรม | 10 |
74 | 6681501104 | นางสาวจินตนา ต่างสันเทียะ | สถาปัตยกรรม | 10 |
75 | 6681501106 | นางสาวลดามณี กุลชัย | สถาปัตยกรรม | 72 |
76 | 6681501107 | นางสาวศิรินทิพย์ นิยมชาติ | สถาปัตยกรรม | 10 |
77 | 6681501108 | นายจิรศักดิ์ ทัศมี | สถาปัตยกรรม | 10 |
78 | 6681501109 | นายพรระพี เถื่อนนุช | สถาปัตยกรรม | 10 |
79 | 6681501110 | นายพิชัยพัศ บุญสุยา | สถาปัตยกรรม | 10 |
80 | 6681501111 | นายภูริเดช รุ่งเรือง | สถาปัตยกรรม | 10 |
81 | 6681501112 | นายยศกร เขียวชอุ่ม | สถาปัตยกรรม | 72 |
82 | 6681501113 | นายศิวกร การบรรจง | สถาปัตยกรรม | 10 |
83 | 6681501114 | นายสุวิทย์ ธรรมธุระ | สถาปัตยกรรม | 10 |
84 | 6681501115 | นายอดิเทพ เดิ่นกลาง | สถาปัตยกรรม | 10 |
85 | 6681501116 | นายอภิเชษฐ์ งามขุนทด | สถาปัตยกรรม | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
86 | 6640217118 | นางสาวพรเพ็ญนภา สุวรรณ | อนามัยสิ่งแวดล้อม | 72 |
87 | 6640217123 | นางสาวรัชนีกร หอมหวล | อนามัยสิ่งแวดล้อม | 10 |
88 | 6640217132 | นางสาวสุธิตา ศรีสิงห์ | อนามัยสิ่งแวดล้อม | 10 |
89 | 6640801113 | นางสาวนัทธ์ฐภัค เฟื่องทอง | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
90 | 6640801118 | นางสาวพันธิตรา พันสมตน | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
91 | 6640801120 | นางสาวภัทรธิดา สีม่วง | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
92 | 6640801123 | นางสาวรัญรัศมี หวังมวนกลาง | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
93 | 6640801126 | นางสาววิมลสิริ แจ่มเเจ้ง | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
94 | 6640801129 | นางสาวสุกฤตา พิรักษา | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
95 | 6640801132 | นางสาวสุมิสตา แวสะนิ | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
96 | 6640801134 | นางสาวอภิญญา แพบขุนทด | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
97 | 6640801139 | นายปฐวิกานต์ จรจันทึก | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
98 | 6640801230 | นางสาวสุทธิดา เติมพันธ์ | สาธารณสุขชุมชน | 10 |
99 | 6640801239 | นายพีรณัฐ ศักดิ์ทองหลาง | สาธารณสุขชุมชน | 10 |