ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 6340110101 | นางสาวเจนจิรา อดุลกลาง | การศึกษาพิเศษ | 10 |
2 | 6340110102 | นางสาวชนิตา เคียงสันเทียะ | การศึกษาพิเศษ | 10 |
3 | 6340110104 | นางสาวฐิติมา ทับประดับ | การศึกษาพิเศษ | 10 |
4 | 6340110105 | นางสาวพัชราภา ณ ปัญโญ | การศึกษาพิเศษ | 10 |
5 | 6340110106 | นางสาวพิมภิรินญา คำไทยกลาง | การศึกษาพิเศษ | 10 |
6 | 6340110107 | นางสาวเพียงใจ คำแพง | การศึกษาพิเศษ | 10 |
7 | 6340110108 | นางสาวภิญญดา คุ้มกุดขมิ้น | การศึกษาพิเศษ | 10 |
8 | 6340110109 | นางสาววนิดา ฉิมกลาง | การศึกษาพิเศษ | 10 |
9 | 6340110110 | นางสาวสัณห์สินี เดชเดชา | การศึกษาพิเศษ | 10 |
10 | 6340110112 | นางสาวอภิภาวดี สมอฝาก | การศึกษาพิเศษ | 10 |
11 | 6340110114 | นายก้องหล้า พิกุลทอง | การศึกษาพิเศษ | 10 |
12 | 6340110115 | นายประกอบ สุดจร | การศึกษาพิเศษ | 10 |
13 | 6340110117 | นายวรวุฒิ พุ่มทอง | การศึกษาพิเศษ | 10 |
14 | 6340110118 | นายเอกภพ หวนอาวรณ์ | การศึกษาพิเศษ | 10 |
15 | 6340115101 | นางสาวกัญญารัตน์ ชำนาญไพร | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
16 | 6340115103 | นางสาวทิพวรรณ สุทธิสวัสดิ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
17 | 6340115106 | นางสาววรกมล ใบลาศน์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
18 | 6340115107 | นางสาวศิริยากร เฉียบแหลม | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
19 | 6340115108 | นางสาวสุพิชญา เสาวพันธ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
20 | 6340115109 | นางสาวอริสรา ขาวตะโหนด | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
21 | 6340115110 | นายชนาธิป หมั่นสระเกษ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
22 | 6340115111 | นายชัยวัฒน์ ธนาไสย์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
23 | 6340115112 | นายฐิติพงศ์ แพนไธสง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
24 | 6340115113 | นายธนากร บำรุงกูล | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
25 | 6340115114 | นายบุญยสิทธิ์ บุญพิศ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
26 | 6340115115 | นายพีรณัฐ ฉัตรรักษา | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
27 | 6340115116 | นายวรรณธัช ทำนิล | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
28 | 6340115117 | นายศาสตราวุธ เขียวสาคู | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
29 | 6340115118 | นายสุวัจน์ นิลสูงเนิน | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
30 | 6340115119 | นายอภิรักษ์ ตรีวิเศษ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
31 | 6340115120 | นายฤทธิพร เทียมพันธุ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
32 | 6340115201 | นางสาวกีรติ ปะโพชะนัง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
33 | 6340115202 | นางสาวณัฎฐณิชา ขาวกระโทก | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
34 | 6340115203 | นางสาวธิดารัตน์ จำชาติ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
35 | 6340115204 | นางสาวปรีญาพร นนทะศรี | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
36 | 6340115205 | นางสาวภาศิตา หิรัญคำ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
37 | 6340115206 | นางสาวศิรินภา อุ่มกลาง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
38 | 6340115207 | นางสาวสรวงสุดา ถิ่นโคกสูง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
39 | 6340115208 | นางสาวอรยา สิทธิขุนทด | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
40 | 6340115210 | นายชัยมงคล เบกขุนทด | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
41 | 6340115212 | นายธนวันต์ ไชยตัน | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
42 | 6340115213 | นายธีรภัทร ลิ้มศิริอังกูร | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
43 | 6340115214 | นายพงศกร มณีแสง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
44 | 6340115215 | นายยุทธการ คุ้มกลาง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
45 | 6340115216 | นายศักดินนท์ ณ วงศ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
46 | 6340115217 | นายศุภกร ย่านกลาง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
47 | 6340115218 | นายอนุวัฒน์ พาลี | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |