ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะวิทยาการจัดการ |
1 | 6340502301 | นางสาวเจนจิรา ด้วงสูงเนิน | การจัดการ | 10 |
2 | 6340502302 | นางสาวชญานิษฐ์ เสาหงษ์ | การจัดการ | 10 |
3 | 6340502303 | นางสาวณัฐวีร์ ก้อยกิ่ง | การจัดการ | 10 |
4 | 6340502304 | นางสาวทรายแก้ว แคพันดุง | การจัดการ | 10 |
5 | 6340502305 | นางสาวนงลักษณ์ ไพสันเทียะ | การจัดการ | 10 |
6 | 6340502306 | นางสาวนันทฌา ชัยสิน | การจัดการ | 10 |
7 | 6340502307 | นางสาวนันทวรรณ์ ลุนขามป้อม | การจัดการ | 10 |
8 | 6340502308 | นางสาวนันทัชพร จิตรดำรงวิวัฒน์ | การจัดการ | 10 |
9 | 6340502310 | จ่าสิบตรีหญิง พริดา พูขุนทด | การจัดการ | 10 |
10 | 6340502311 | นางสาวพัชรดา อุดมนาม | การจัดการ | 10 |
11 | 6340502313 | นางสาวมนัสวรรณ พันธ์ทอง | การจัดการ | 10 |
12 | 6340502314 | นางสาววนิดา จำบัวขาว | การจัดการ | 10 |
13 | 6340502315 | นางสาววาสนา ชาลี | การจัดการ | 10 |
14 | 6340502317 | นางสาวสุชาดา อุดมพล | การจัดการ | 10 |
15 | 6340502318 | นางสาวโสลดา ขาวงาม | การจัดการ | 10 |
16 | 6340502319 | นางสาวหัทยา สำกลาง | การจัดการ | 10 |
17 | 6340502320 | นางสาวอรนิภา คืดนอก | การจัดการ | 10 |
18 | 6340502321 | นางสาวอารียา ลาดนอก | การจัดการ | 10 |
19 | 6340502322 | นายกมลวัฒน์ เงาเกาะ | การจัดการ | 10 |
20 | 6340502323 | นายกรพรรษ สุรพัสดี | การจัดการ | 10 |
21 | 6340502326 | นายธนโชติ ประทุมวิง | การจัดการ | 10 |
22 | 6340502327 | นายนพรุจ จุ่มกลาง | การจัดการ | 10 |
23 | 6340502329 | นายเรืองศักดิ์ จันทร์บัว | การจัดการ | 10 |
24 | 6340505101 | นางสาวกชกร จิตรสบาย | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
25 | 6340505102 | นางสาวคุลิกา ปลั่งกลาง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6340505103 | นางสาวฉันทิศา กลิ่นศรีสุข | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
27 | 6340505104 | นางสาวณัฐกานต์ สิงห์โตศิริ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6340505105 | นางสาวธิดารัตน์ ยมมูล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6340505106 | นางสาวเบญญาภา รุจอุดมพร | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
30 | 6340505107 | นางสาวยุวภัค มูลทองหลาง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6340505108 | นางสาววรารมย์ จรูณพันธุ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6340505109 | นางสาวศิริรัตน์ สิงห์โตศิริ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
33 | 6340505110 | นายจริยพล หงษ์คำดี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 6340505111 | นายชนะพล ตามครบุรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
35 | 6340505112 | นายติณณภัทร พิรุณทอง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 6340505113 | นายทักษิณ ทิพย์อักษร | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 6340505114 | นายธนวัฒน์ กรมโพธิ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6340505115 | นายธนากานต์ ชำนิต | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6340505116 | นายธีรพงศ์ พรหมชาติ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6340505117 | นายบารมี อ่อนวงษ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6340505118 | นายปรีชา จงจำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6340505119 | นายปิติวัฒน์ ยิ่งยง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6340505120 | นายรณฤทธิ์ สายอินทร์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6340505121 | นายศุภกร มีเงิน | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6340505122 | นายอาภากร กำมะชัยคำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
46 | 6140911101 | นางสาวจารุวรรณ ถนอมพุดซา | ออกแบบอุต | 10 |