| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 38.5.20 ** | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 9.14.12** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.5.21 ** | 052 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 38.5.21 ** | 052 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 38.5.20 ** | 052 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.06.07** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 9.14.11** | 009 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 08:00-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.14.10** | 009 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ภาษาจีนอาจารย์: | ผศ. กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ภาษาจีน | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 08:00-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 9.14.11** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 18.304 | 018 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.2.08 ** | 052 | C | 12 | 12 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 9.06.09** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 9.06.06** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : การประถมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : การประถมศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.06.06** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : การประถมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : การประถมศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.17 ** | 052 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,3 : การประถมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,3 : การประถมศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.5.17 ** | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,4 : การประถมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การประถมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,4 : การประถมศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 29.5.1** | 030 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 29.5.2** | 030 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|