| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 13:00-15:00 | 38.5.18 ** | 052 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. นันทกา ปรีดาศักดิ์ ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 15:00-17:00 | 38.5.18 ** | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. นันทกา ปรีดาศักดิ์ ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 16:00-18:00 | 32.03.06** | 044 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 16:00-18:00 | 32.03.06** | 044 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 08:00-10:00 | 32.05.06** | 044 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:00-12:00 | 32.05.06** | 044 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 15:00-17:00 | 11.11** | 011 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : เคมี | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 15:00-17:00 | 11.409** | 011 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ. ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 13:00-15:00 | 11.26** | 011 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ดร. วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ ผศ.ดร.รณกฤต รัตนมาลา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 11.26** | 011 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ.ดร.วิภานุ รักใหม่ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ห้องพระพลบดี | 046 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ผศ. กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ห้องพระพลบดี | 046 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ผศ. กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 13:00-15:00 | 9.06.05** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 15:00-17:00 | 9.06.05** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 13:00-15:00 | 9.13.09** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ดร. จตุพล ภู่ละกอ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 17:00-19:00 | 9.13.09** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | นางสาวปิยะฉัตร เทพหัสดิน ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 13:00-15:00 | 9.06.06** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 15:00-17:00 | 9.06.06** | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 26.51** | 027 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 26.51** | 027 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษา | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 17:00-19:00 | 9.06.07** | 009 | C | 12 | 12 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 13:00-15:00 | 38.5.22 ** | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา รุ่น หมู่ , : | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 5.3.4** | 005 | C | 9 | 9 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 27.05.08** | 029 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 9.13.09** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พุธ | 17:00-19:00 | 38.5.18 ** | 052 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต ดร. ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | 29.5.3** | 030 | C | 25 | 15 | 10 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 15-15-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 29.5.3** | 030 | C | 15 | 5 | 10 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 5-5-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|