| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.4.12 (คี่) | 052 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | นางอัญชลี ดวงกลาง รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 9.06.09(คี่) | 009 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | นางอัญชลี ดวงกลาง รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 38.4.13 (คี่) | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.4.12 (คู่) | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ดร.จุลมณี สุระโยธิน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P6 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.4.11 (คู่) | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ดร.จุลมณี สุระโยธิน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P7 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 38.2.09 (คี่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P9 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 38.5.20 (คู่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ดร. วิไล วัชรพิชัย ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P10 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 38.2.07 (คู่) | 052 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ดร. วิไล วัชรพิชัย ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คู่) | 052 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P12 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.21 (คู่) | 052 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P13 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.4.12 (คี่) | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|