| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 17:00-21:00 | 9.14.12** | 009 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร ผศ. เรขา อินทรกำแหง นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P2 | | อังคาร | 17:00-21:00 | 9.14.12** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ. เรขา อินทรกำแหง นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.14.08** | 009 | C | 43 | 43 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เคมี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เคมี รุ่น หมู่ , : | 17-17-0 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P4 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 5.4.4** | 005 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 5.4.5** | 005 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P6 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 36.06.11** | 050 | C | 56 | 56 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา ผศ. ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 27-27-0 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 9.13.12** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 9.14.05** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง นายประเสริฐ ราชมณี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 9.14.08** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ.ดร.อรนุช อินตา ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnsite1 |
|