| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คู่) | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.5.21 (คู่) | 052 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P4 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P5 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.5.18 (คี่) | 052 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P6 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.4.10 (คู่) | 052 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P7 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.4.12 (คู่) | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ ดร. วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P8 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 38.2.12 (คู่) | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. วิไล วัชรพิชัย ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P10 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 9.06.11(คี่) | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 9.14.09(คี่) | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P13 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.2.07 (คู่) | 052 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P14 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.4.11 (คี่) | 052 | C | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษา | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 15 | 11 | 4 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 15-11-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P16 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ดร.จุลมณี สุระโยธิน |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|
| P17 | | พุธ | 13:00-17:00 | 18.304 | 018 | C | 31 | 21 | 10 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.จุลมณี สุระโยธิน นางอัญชลี ดวงกลาง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 15-15-0 6-6-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 เม.ย. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline2 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline2 |
|