| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.4.11 (คี่) | 052 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 9.06.06(คู่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 13:00-17:00 | 38.5.04 (คู่) | 052 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ รุ่น หมู่ , : | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.17 (คี่) | 052 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.06.05(คี่) | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.5.04 (คี่) | 052 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 11-11-0 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 18 | 18 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.5.18 (คี่) | 052 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.5.21 (คู่) | 052 | C | 20 | 20 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เคมี | 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.4.11 (คู่) | 052 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.5.20 (คู่) | 052 | C | 30 | 24 | 6 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 17-17-0 6-6-0 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|