| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 38.5.18 ** | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.4.13 ** | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 18.304 | 018 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 38.4.13 ** | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 9.14.12** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 18.212 | 018 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 38.4.10 ** | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 9.13.11** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 9.14.06** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 9.13.12** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : เคมี | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.2.09 ** | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.2.09 ** | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|