| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เกษตรศาสตร์ ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคนิคการสัตวแพทย์ เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : เกษตรศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เกษตรศาสตร์ ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคนิคการสัตวแพทย์ เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : เกษตรศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 10-9-1 3-3-0 10-10-0 7-7-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 เกษตรศาสตร์ [621211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** ฟิสิกส์ [621211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** เทคนิคการสัตวแพทย์ [621211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เกษตรศาสตร์ [621211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P2 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คหกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คหกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 30-29-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [621211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | อังคาร | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 50 | 27 | 23 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เคมี ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ชีววิทยา เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เคมี ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ชีววิทยา เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 12-11-1 12-0-12 16-16-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [621211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** เทคโนโลยีสารสนเทศ [621211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 10-9-1 15-14-1 15-14-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [621211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [621211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** วิทยาการคอมพิวเตอร์ [621211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 16:10-17:50 | 32.01.01** | 044 | C | 48 | 34 | 14 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 3-3-0 29-26-3 6-5-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [621211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [621211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 49 | 34 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 39-34-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P7 | | พุธ | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : สถิติประยุกต์ เศรษฐศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เศรษฐศาสตร์ สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ทัศนศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : สถิติประยุกต์ เศรษฐศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เศรษฐศาสตร์ สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ทัศนศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : | 6-6-0 7-7-0 11-10-1 14-13-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 เศรษฐศาสตร์ [621219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** สถิติประยุกต์ [621211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [621212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** ทัศนศิลป์ [621218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P8 | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 32.01.01** | 044 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การบัญชี ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การบัญชี ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P9 | | พุธ | 16:10-17:50 | 32.01.01** | 044 | C | 43 | 42 | 1 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : การบัญชี ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : การบัญชี ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 33-32-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P10 | | พุธ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.07** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 52 | 42 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 42-37-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 51 | 45 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 41-39-2 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 43 | 29 | 14 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 33-29-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P14 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาญี่ปุ่น ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาญี่ปุ่น ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาญี่ปุ่น [621212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P16 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาจีน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ภาษาจีน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาจีน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ภาษาจีน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P18 | | อังคาร | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 42 | 29 | 13 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การพัฒนาสังคม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การพัฒนาสังคม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 32-29-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 การพัฒนาสังคม [621212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P19 | | ศุกร์ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ออกแบบนิเทศศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ออกแบบนิเทศศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 35-33-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ออกแบบนิเทศศิลป์ [621217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P20 | | พุธ | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การจัดการโรงแรม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การจัดการโรงแรม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 30-29-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P21 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,3 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,3 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 40-35-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 เม.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.04.09** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 17:50-19:30 | 32.01.01** | 044 | C | 32 | 23 | 9 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการก่อสร้าง วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการก่อสร้าง วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 6-5-1 6-6-0 10-7-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [626214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิศวกรรมการก่อสร้าง [626212098] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม [626212099] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิทยาการคอมพิวเตอร์ [626211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-15:20 | 32.01.01** | 044 | C | 30 | 21 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 3-2-1 17-16-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [601214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** การตลาด [626214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [626211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:20-17:00 | 32.01.01** | 044 | C | 33 | 31 | 2 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การจัดการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร. สิริกาญจน์ สันติเสวี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การจัดการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 16-16-0 7-7-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [626214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** การจัดการ [626214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|