| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.07.07-08(คี่) | 009 | C | 54 | 53 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 28-27-1 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.06.07(คี่) | 009 | C | 48 | 47 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 14-14-0 17-17-0 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.05-06(คู่) | 009 | C | 67 | 67 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 34-34-0 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.09(คี่) | 009 | C | 51 | 50 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เคมี ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เคมี ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 29-28-1 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06(คี่) | 009 | C | 56 | 56 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 31-31-0 16-16-0 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.05** ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.05-06(คี่) | 009 | C | 53 | 51 | 2 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 15-14-1 11-11-0 19-19-0 8-7-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.05** |
|