| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-14:30 | 32.03.01** | 044 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 14:30-16:10 | 32.03.01** | 044 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 16:10-17:50 | 27.04.11** | 029 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | นางสาวปิยะฉัตร เทพหัสดิน ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-14:30 | 9.13.09** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ดร.เฉลิมศรี จอกทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-14:30 | 17.37 | 017 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. นันทกา ปรีดาศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 14:30-16:10 | 17.37 | 017 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. นันทกา ปรีดาศักดิ์ ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 9.06.06** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 16:10-17:50 | 9.12.09** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 14:30-16:10 | 11.44** | 011 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ.ดร.โยธิน สุริยพงศ์ ดร.วิไลลักษณ์ นาคศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:00 | 5.4.3** | 005 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | 5.4.3** | 005 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | 5.3.5** | 005 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 5.3.5** | 005 | C | 18 | 18 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 11.11** | 011 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมี | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 11.46** | 011 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ดร. วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ รศ.ดร. บุปผชาติ ต่อบุญสูง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 9.14.06** | 009 | C | 33 | 32 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 12:50-14:30 | 32.05.05** | 044 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 12:50-14:30 | 26.51** | 027 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 16:10-17:50 | 9.06.05** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 15:20-17:00 | 9.06.11** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 12:50-14:30 | 34.02.02** | 046 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง ดร. พลากร มะโนรัตน์ ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา ผศ. ฤทธี เทพไทอำนวย ผศ. กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 14:30-16:10 | 34.02.02** | 046 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร. พลากร มะโนรัตน์ ผศ. ฤทธี เทพไทอำนวย ผศ. กฤษณา จินดาสอน ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 12:50-14:30 | 31.07.02** | 042 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | พุธ | 12:50-14:30 | 18.305 | 018 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ดร. สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | 17.46 | 017 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ นายกิติกร ทิพนัด ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พุธ | 14:30-16:10 | 32.05.05** | 044 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 38.1.01 | 052 | C | 23 | 12 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 13-12-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 38.1.01 | 052 | C | 26 | 15 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 16-15-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|