| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน ผศ. อรสิริ วิมลธรรม
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. อรสิริ วิมลธรรม ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ดร.แวววลี แววฉิมพลี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.06.11** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ดร.แวววลี แววฉิมพลี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.09** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. อรสิริ วิมลธรรม
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ. อรสิริ วิมลธรรม
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-29-1 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.20 ** | 052 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ผศ.ดร.กาญจนา คำผา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.05** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ นางจิตติมา ดวงมณี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ดร. จตุพล ภู่ละกอ ผศ.ดร.วิภานุ รักใหม่
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P10 | | พุธ | 12:50-16:10 | 36.04.06** | 050 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ดร. ชุมพล ชะนะมา นางจิตติมา ดวงมณี
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 36.05.04** | 050 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 36.04.06** | 050 | C | 35 | 35 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นายประเสริฐ ราชมณี ดร. จตุพล ภู่ละกอ
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 17-17-0 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P13 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ. อรสิริ วิมลธรรม ดร. วนิดา ชูหมื่นไวย
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมี | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ผศ. อรสิริ วิมลธรรม ดร. วันธนา ศิลปวิลาวัณย์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P15 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.14.08** | 009 | C | 33 | 32 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ. ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน ผศ.ดร.วิภานุ รักใหม่ ผศ. อรสิริ วิมลธรรม
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 27.04.07** | 029 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. อรสิริ วิมลธรรม นายอมรชัย ใจซื่อกุล
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ผศ. ดร.เฉลิมศรี จอกทอง
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P18 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.เฉลิมศรี จอกทอง ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.06.05** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล ผศ. ดร.เฉลิมศรี จอกทอง
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P20 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ดร. พลากร มะโนรัตน์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P21 | | ศุกร์ | 16:10-19:30 | 9.06.09** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา นางจิตติมา ดวงมณี
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P22 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 27.04.15** | 029 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ ดร. จตุพล ภู่ละกอ
|
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P23 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.10** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P24 | | พุธ | 16:10-19:30 | 9.06.05** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P25 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 27.04.11** | 029 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. อรสิริ วิมลธรรม ดร. สาวิตรี พิพิธกุล
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P26 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 27.04.07** | 029 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร. ธนภรณ์ สกลภัทรศร นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 13-12-1 16-16-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|