| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 16:10-19:30 | 9.12.11** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.06.11** | 009 | C | 30 | 25 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง ดร. ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : พลศึกษา รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : พลศึกษา รุ่น หมู่ , : | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P4 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ดร. สุภาวดี วิสุวรรณ รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.06** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง ดร. ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.07** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | รศ.ดร. อดิศร เนาวนนท์ ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.11** | 009 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ดร. ประดับศรี พินธุโท ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P10 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 24 | 22 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษา | 24-22-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 28 | 24 | 4 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|