| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 17.46 | 017 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม นายกิติกร ทิพนัด ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 17.37 | 017 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง ผศ. นันทกา ปรีดาศักดิ์ ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา ดร.กาญจนา ท่อแก้ว |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 16:10-17:50 | 34.02.02** | 046 | C | 36 | 34 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ดร. พลากร มะโนรัตน์ ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง ผศ. ฤทธี เทพไทอำนวย ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ผศ. กฤษณา จินดาสอน ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 36-34-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 09:30-11:10 | 26.42** | 027 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 5.1.4** | 005 | C | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:00 | 5.3.5** | 005 | C | 21 | 19 | 2 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ดนตรี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ดนตรี รุ่น หมู่ , : | 20-18-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 9.12.10** | 009 | C | 25 | 24 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 14:30-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 22 | 20 | 2 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ดร.แวววลี แววฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 22-20-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | 24.208 | 024 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ รังสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 11.44** | 011 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ดร. ชุติมา เปลื้องกลาง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เคมี | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-10:20 | 11.45** | 011 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ. ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-10:20 | 11.44** | 011 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ.ดร.โยธิน สุริยพงศ์ ผศ.ดร.วิภานุ รักใหม่ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 14:30-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 21 | 21 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 16:10-17:50 | 32.05.05** | 044 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 12:50-14:30 | 36.04.05** | 050 | C | 12 | 12 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 09:30-11:10 | 29.6.1** | 030 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศึกษาอาจารย์: | ผศ. สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศึกษา | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 14:30-16:10 | 17.37 | 017 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ผศ. นันทกา ปรีดาศักดิ์ ผศ. กรกนก ธูปประสม ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:00 | 5.1.4** | 005 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 16:10-17:50 | 9.12.12** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 12:50-14:30 | 9.09.05-06** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ดร.แวววลี แววฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 12:50-14:30 | 32.03.06** | 044 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ รุ่น หมู่ , : | 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|