| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 38.5.20 ** | 052 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.46 | 017 | C | 28 | 26 | 2 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.12** | 009 | C | 31 | 29 | 2 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 18 | 15 | 3 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 18-15-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 18 | 16 | 2 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 18-16-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P8 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 27 | 23 | 4 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 27-23-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 38.5.25 | 052 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 27.04.11** | 029 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 25 | 21 | 4 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เคมี | 25-21-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 27 | 24 | 3 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 38.5.17 ** | 052 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ดร. ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 27.03.06** | 029 | C | 30 | 18 | 12 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 20-18-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P15 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 27.05.06** | 029 | C | 20 | 9 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 10-9-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|