| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 5.3.5** | 005 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ดร.ชุมพล ชะนะมา นายประเสริฐ ราชมณี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.11** | 009 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ดร.ชุมพล ชะนะมา นายประเสริฐ ราชมณี ดร.สักรินทร์ อินทรวงค์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P3 | | จันทร์ | 16:10-19:30 | 31.06.03** | 042 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 31.06.05** | 042 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.07.06** | 042 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ.ดร.อรนุช อินตา นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 5.3.5** | 005 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร ผศ.ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ นายอารยะ มนูญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 16:10-19:30 | 9.14.07** | 009 | C | 35 | 35 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา ผศ.สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ ดร.สักรินทร์ อินทรวงค์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 17-17-0 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ ดร.สุพิชฌาย์ ศรีไกล ผศ.ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P10 | | พุธ | 16:10-19:30 | 5.3.5** | 005 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | นายประเสริฐ ราชมณี ผศ.บุศรินทร์ คำหุ่ง ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 5.3.5** | 005 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ.ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.สุพิชฌาย์ ศรีไกล นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ.ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 13-12-1 16-16-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง ผศ.ดร.ธวัช ตราชู นางสุธาสินี หาญชนะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง ผศ.ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 31.06.03** | 042 | C | 54 | 54 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง ผศ.ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 27-27-0 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P16 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | 54 | 54 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ดร.สักรินทร์ อินทรวงค์ ผศ.ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : เคมี | 28-28-0 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P17 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.06** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ.นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ ผศ.เรขา อินทรกำแหง นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.07** | 009 | C | 48 | 36 | 12 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นายศศิพงศ์ วงศ์ษา ผศ.สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 30-18-12 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P19 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.10** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ.เรขา อินทรกำแหง ผศ.นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.06.03** | 042 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.เรขา อินทรกำแหง ผศ.นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ ดร.สักรินทร์ อินทรวงค์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|