| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.05** | 009 | C | 31 | 29 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 18 | 17 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 18-17-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P4 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.10** | 009 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.09** | 009 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. ดร.กุลวดี พุทธมงคล นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.11** | 009 | C | 20 | 20 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.กุลวดี พุทธมงคล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 19 | 18 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.กุลวดี พุทธมงคล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 19-18-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เคมี | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P9 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนวอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P10 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.10** | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ. ดร.กุลวดี พุทธมงคล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.10.11 | 009 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.กุลวดี พุทธมงคล นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 20 | 20 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง นางนัฑพร สุพิชญ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 14 | 13 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | นางนัฑพร สุพิชญ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P14 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง นางนัฑพร สุพิชญ์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P15 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.05** | 009 | C | 9 | 9 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | นางนัฑพร สุพิชญ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 11 | 11 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | นางนัฑพร สุพิชญ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 11-11-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|