| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0123ออนไลน์ | 054 | C | 38 | 37 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 38-37-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [601810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0123ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [601810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [601810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 21 | 9 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ดนตรี ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ดนตรี ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 20-20-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรี [601810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0124ออนไลน์ | 054 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [601810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 0115ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [601810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0126ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [601810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0125ออนไลน์ | 054 | C | 12 | 12 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [601810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0126ออนไลน์ | 054 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศึกษาอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศึกษา | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [601810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0126ออนไลน์ | 054 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [601810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.09** |
|
| P11 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0108ออนไลน์ | 054 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [601810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.09** |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0124ออนไลน์ | 054 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [601810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0127ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 25 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 24-24-0 6-1-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [601810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.10** |
|