| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 38.5.24 | 052 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.18 ** | 052 | C | 32 | 31 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 32 | 30 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 38.5.24 | 052 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0102ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | รศ.ดร. อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 38.5.17 ** | 052 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P11 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 38.5.24 | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.20 ** | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : ศิลปศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P13 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 38.5.21 ** | 052 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P14 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|