| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 32 | 30 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0123ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0114ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0111ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0108ออนไลน์ | 054 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0109ออนไลน์ | 054 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 0119ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป รุ่น หมู่ , : | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0101ออนไลน์ | 054 | C | 20 | 17 | 3 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 20-17-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0110ออนไลน์ | 054 | C | 19 | 18 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 19-18-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 0111ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P11 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 0108ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0119ออนไลน์ | 054 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0125ออนไลน์ | 054 | C | 17 | 14 | 3 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 17-14-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0122ออนไลน์ | 054 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.05 |
|