| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.11** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.13.10** | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ นางนิตยา กนิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.11.12 | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง นางพจนีย์ พงศ์ธนนนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.11** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร. ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.09** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 20 | 17 | 3 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นางนิตยา กนิษฐ์ ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 20-17-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.09** |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.10.10 | 009 | C | 19 | 18 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | นางนิตยา กนิษฐ์ ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 19-18-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.09** |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.11 | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | นางนิตยา กนิษฐ์ ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ผศ. ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P13 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 16 | 13 | 3 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 16-13-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ N/A |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์อาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : อุตสาหกรรมศิลป์ | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ N/A |
|