| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 13.36** | 013 | C | 42 | 33 | 9 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางชิตวรา บรรจงปรุ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 32-30-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-15:20 | 13.35** | 013 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.นุชจรี ภักดีจอหอ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 15:20-17:50 | 13.35** | 013 | C | 41 | 32 | 9 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,3 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.นุชจรี ภักดีจอหอ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,3 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 31-31-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 08:40-11:10 | 31.07.02** | 042 | C | 39 | 30 | 9 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,4 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,4 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 29-26-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 31.07.03** | 042 | C | 35 | 31 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : | 24-21-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.04.04 | 042 | C | 59 | 42 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : | 27-18-9 20-20-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.07.02** | 042 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 29-28-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.07.02** | 042 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P9 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 13.36** | 013 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางชิตวรา บรรจงปรุ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 29-28-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 13.36** | 013 | C | 36 | 23 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.นุชจรี ภักดีจอหอ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 26-23-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 13.21 | 013 | C | 42 | 27 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การจัดการ การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การจัดการ การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 22-19-3 10-8-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ก.พ. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 การเงินและการธนาคาร [602214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 การจัดการ [602214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 13.33** | 013 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : | 4-4-0 20-17-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|