| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 32.08.01** | 044 | C | 86 | 73 | 13 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อาชีวอนามัยและความปลอดภัย สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สาธารณสุขชุมชน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อาชีวอนามัยและความปลอดภัย สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สาธารณสุขชุมชน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 35-35-0 41-38-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [621211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** สาธารณสุขชุมชน [621211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 63 | 48 | 15 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 53-46-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 79 | 55 | 24 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : รัฐประศาสนศาสตร์ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สถาปัตยกรรม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : รัฐประศาสนศาสตร์ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สถาปัตยกรรม ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 47-39-8 14-9-5 8-7-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม [621218124] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 สถาปัตยกรรม [621811066] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 90 | 67 | 23 | X | | |
| | | นวัตกรรมเซรามิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นวัตกรรมเซรามิกส์ วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมเซรามิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นวัตกรรมเซรามิกส์ วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 3-2-1 16-15-1 32-28-4 29-22-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม [621212097] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** นวัตกรรมเซรามิกส์ [621210123] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 31.06.06** | 042 | C | 90 | 76 | 14 | X | | |
| | | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นิเทศศาสตร์ นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นิเทศศาสตร์ นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 17-15-2 31-28-3 32-27-5 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นิเทศศาสตร์ [621215203] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม [621212097] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 นิเทศศาสตร์ [621215203] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 32.08.01** | 044 | C | 80 | 61 | 19 | X | | |
| | | วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการก่อสร้าง วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,3 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการก่อสร้าง วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,3 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : | 2-2-0 7-7-0 49-47-2 22-4-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม [621212099] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.02/1 วิศวกรรมการก่อสร้าง [621212098] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P7 | | พุธ | 15:20-17:50 | 32.08.02** | 044 | C | 68 | 48 | 20 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,3 : นิเทศศาสตร์ การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ดร.พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,3 : นิเทศศาสตร์ การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 33-23-10 25-15-10 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นิเทศศาสตร์ [621215203] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.06.06** การเงินและการธนาคาร [621214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P8 | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 32.08.02** | 044 | C | 81 | 64 | 17 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การตลาด ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 37-33-4 34-30-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การตลาด [621214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 การตลาด [621214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P9 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 32.08.01** | 044 | C | 79 | 64 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 37-35-2 32-29-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [621214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [621214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 32.08.01** | 044 | C | 99 | 83 | 16 | X | | |
| | | การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 45-40-5 44-43-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน [621214096] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน [621214096] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารสำหรับชาวต่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารสำหรับชาวต่างประเทศ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารสำหรับชาวต่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารสำหรับชาวต่างประเทศ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารสำหรับชาวต่างประเทศ [621212095] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P12 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 79 | 58 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,4 : รัฐประศาสนศาสตร์ การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,4 : รัฐประศาสนศาสตร์ การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การเงินและการธนาคาร ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 46-37-9 23-12-11 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.06.02** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.04.01** | 044 | C | 42 | 27 | 15 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ รุ่น หมู่ , : รุ่น หมู่ , : | 14-10-4 20-16-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [626211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [626214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 9.12.05-06** | 009 | C | 65 | 52 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การจัดการอาจารย์: | ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : การจัดการ | 55-52-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [626214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.04.02** | 044 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการก่อสร้าง วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรมอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิศวกรรมการก่อสร้าง วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่ ,1 : วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม | 10-10-0 15-13-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม [626212099] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** วิศวกรรมการก่อสร้าง [626212098] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|