| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 31.07.02** | 042 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ดร.ภาสกร บัวศรี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.10** | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ดร.ภาสกร บัวศรี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 36.04.09** | 050 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมี | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 36.04.06** | 050 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 36.05.07** | 050 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P8 | | จันทร์ | 14:30-17:50 | 9.14.10** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 36.05.07** | 050 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | นายชินวัชร นิลเนตร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.06** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | นายชินวัชร นิลเนตร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 36.06.11** | 050 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 36.04.07 | 050 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|