| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 35 | 35 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P3 | | พุธ | 15:20-18:40 | 9.14.10** | 009 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา รุ่น หมู่ , : ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา รุ่น หมู่ , : ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 31-30-1 8-1-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [601810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [601810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.11 | 009 | C | 21 | 21 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : เคมี | 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P5 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.09 | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.10.11 | 009 | C | 31 | 29 | 2 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.08** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P9 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 26 | 24 | 2 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่ ,1 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย | 26-24-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย [601810088] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย [601810088] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|