| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.06.08** | 009 | C | 38 | 38 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 38-38-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [601810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 14:30-17:50 | 31.04.03 | 042 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [601810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 16 | 15 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 16-15-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [601810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ดนตรีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ดนตรี | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรี [601810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.08** | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [601810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.11** |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.07** | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [601810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.08** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [601810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.06** | 009 | C | 16 | 12 | 4 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 16-12-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [601810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศึกษาอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [601810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [601810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [601810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.10** |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.07** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาไทยอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาไทย | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [601810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [601810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.10** |
|