| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.ศักดิ์ชัย ภู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาอังกฤษ | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.08** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาอังกฤษ | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.06** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทยอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ภาษาไทย | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.212 | 018 | C | 34 | 33 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ภาษาไทย รุ่น หมู่ , : | 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.07** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.10** |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 21 | 20 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ดนตรีศึกษา | 21-20-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P9 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : ดนตรีศึกษา | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 36 | 35 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ศิลปศึกษา | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P11 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.212 | 018 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษอาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาพิเศษ | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 18.305 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 31.07.05** | 042 | C | 28 | 24 | 4 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษาอาจารย์: | ดร. มยุรฉัตร จรัญญา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา | 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.11** |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : อุตสาหกรรมศิลป์ ทุกชั้นปี รุ่น หมู่ , : | 35-35-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.09** |
|