| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.10 | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.09** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : เคมี | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P5 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไปอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 21 | 21 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คณิตศาสตร์ | 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [601810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 25 | 24 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 20 | 18 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่ ,2 : คณิตศาสตร์ | 20-18-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|