| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0101ออนไลน์ | 054 | C | 24 | 22 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 24-22-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0101ออนไลน์ | 054 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0117ออนไลน์ | 054 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมี | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0119ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0114ออนไลน์ | 054 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0113ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0119ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0118ออนไลน์ | 054 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษา รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษา รุ่น หมู่ , : | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0114ออนไลน์ | 054 | C | 33 | 31 | 2 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 33-31-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P14 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|