| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัยอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : การศึกษาปฐมวัย | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.12** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : อาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : การศึกษาปฐมวัย รุ่น หมู่ , : | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : นาฏศิลป์ไทย | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.212 | 018 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทยอาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : นาฏศิลป์ไทย | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 33 | 32 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมีอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : เคมี | 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.07** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์อาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ฟิสิกส์ | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.09** | 009 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยาอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : ชีววิทยา | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.06.07** | 009 | C | 32 | 31 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : สังคมศึกษา | 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.12** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : สังคมศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.07** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พลศึกษา | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษาอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : พลศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษาอาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,1 : พุทธศาสนศึกษา | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษาอาจารย์: | ดร. มยุรฉัตร จรัญญา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่ ,2 : คอมพิวเตอร์ศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|